



# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

## HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO



Kumb: Na. AB. 113/388/35

Tarehe: 11 OKTOBA, 2024

### TANGAZO LA KUITWA KAZINI

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO ANAPENDA KUWATAARIFU WAOMBAJI KAZI WOTE WA KADA YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI II WALIOFANYA USAILI WA MAHOJIANO TAREHE 11 OKTOBA, 2024 MATOKEO YAMETOKA HIVYO ALIYECHAGULIWA ANATAKIWA KURIPOTI KAZINI TAREHE **15 OKTOBA, 2024 SAA 1:30 ASUBUHI** KATIKA OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA UBUNGO NA VYETI VYAKO VILIVYOTUMIKA KATIKA ZOEZI LA USAILI.

ORODHA NI KAMA IFUATAVYO:-

| NA | MAJINA                 | ALAMA | MAELEZO      |
|----|------------------------|-------|--------------|
| 1  | EMELIDA ASAJILE KITIMA | 71.7  | AMECHAGULIWA |

LIMETOLEWA NA;

Upendo J. Haule

Kny: **MKURUGENZI WA MANISPAA**

Kny: MKURUGENZI WA MANISPAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO  
DAR ES SALAAM

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa. Luguruni, Barabara ya Morogoro, S.LP: 55068, Dar es Salaam,  
Unaweza pia kuwasiliana nasi kwa Simu. 0222-926341, Nukushi: 0222-92342, Tovuti; [www.ubungomc.go.tz](http://www.ubungomc.go.tz),  
Barua pepe; [info@ubungomc.go.tz](mailto:info@ubungomc.go.tz)



**"SERIKALI ZA MITAA, SAUTI YA WANANCHI, JITOKEZE KUSHIRIKI UCHAGUZI"**