HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

HATUA ILIYOFIKIA YA UJENZI WA MADARASA
KATIKA MANISPAA YA UBUNGO

55UNGO MUNICIPAL GO



UJENZI WA MADARASA 3 KATIKA SHULE YA SEKONDARI MASHUJAA




UJENZI WA MADARASA 8 KATIKA SHULE YA SEKONDARI MAKULUMLA
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UJENZI WA MADARASA 8 KATIKA SHULE YA SEKONDARI MANZESE




UJENZI WA MADARASA 8 KATIKA SHULE YA SEKONDARI MABIBO




UJENZI WA MADARASA 18 KATIKA SHULE MPYA YA SEKONDARI UKOMBOZI
ILIYOPO KATA YA SARANGA




UJENZI WA MADARASA 20 KATIKA SHULE MPYA YA SEKONDARI MAKABE
ILIYOPO KATA YA MBEZI




UJENZI WA MADARASA 3 KATIKA SHULE YA SEKONDARI KINZUDI UPO KATIKA
HATUA YA MWISHO WA KUPANGA MAWE KWA AJILI YA ZEGE
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UJENZI WA MADARASA 3 KATIKA SHULE YA SEKONDARI SARANGA




UJENZI WA MADARASA 7 KATIKA SHULE YA SEKONDARI TEMBONI
GOVERNMENT




UJENZI WA MADARASA 3 KATIKA SHULE YA SEKONDARI MATOSA




UJENZI WA MADARASA 8 KATIKA SHULE YA SEKONDARI KIMARA




UJENZI WA MADARASA 4 KATIKA SHULE YA SEKONDARI FAHARI




UJENZI WA MADARASA 4 KATIKA SHULE YA SEKONDARI GOBA




UJENZI WA MADARASA 8 KATIKA SHULE YA SEKONDARI GOBA MPAKANI




