
 
        

         

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO  

 

 UTEKELEZAJI WA UJENZI WA MADARASA 151 

KATIKA MANISPAA YA UBUNGO HADI TAREHE 

26 NOVEMBA 2021 

  
  
  

  

   



 Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mashujaa 
 Mradi: Ujenzi wa Madarasa 3 
 Tarehe: 26 Novemba, 2021   
 Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga mbao kwaajili ya  kupaua  



  Jina la Shule: Shule ya Sekondari Makurumla 
  Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 
  Tarehe: 26 Novemba, 2021   
  Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Rinta 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Manzese 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya  Boma  



 Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mabibo 
 Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 
 Tarehe: 26 Novemba, 2021   
 Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Rinta na kujenga kozi za juu 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Ukombozi 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 18 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Kujenga Boma. 
 ‘Aidha Eneo la Mradi linachangamoto ya kijografia ambapo unapele 

 kea Ugumu wa Ujenzi na kufikisha vifaa vya Eneo la Mradi’ pia kunachangamoto ya Maji.   Juhudi zina    
fanyika, Mradi utakamilika kwa wakati  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Makabe 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 20 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Uwekaji Mbao za kufunga Mkanda wa Rinta 



 Jina la Shule: Shule ya Sekondari Kinzudi 
 Mradi: Ujenzi wa Madarasa 3 
 Tarehe: 26 Novemba, 2021   
 Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga mbao kwaajili ya kupaua 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Saranga 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 5 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Boma 



 Jina la Shule: Shule ya Sekondari Matosa 
 Mradi: Ujenzi wa Madarasa 3 
 Tarehe: 26 Novemba, 2021   
 Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga mbao kwaajili ya kupaua 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Kimara 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuweka Rinta na kujenga kozi za juu  
‘Aidha Eneo la Mradi linachangamoto ya kijografia                         
inapelekea Misingi kuwa Mirefu sana na hivyo kutumia   
 vifaa vingii vya ujenzi’ na changamoto ya Maji. Juhudi zina    
 fanyika, Mradi utakamilika kwa wakati  



  Jina la Shule: Shule ya Sekondari Fahari 
  Mradi: Ujenzi wa Madarasa 4 
  Tarehe: 26 Novemba, 2021   
  Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya  Boma 



  Jina la Shule: Shule ya Sekondari Goba 
  Mradi: Ujenzi wa Madarasa 4 
  Tarehe: 26 Novemba, 2021   
  Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Boma 



  Jina la Shule: Shule ya Sekondari Goba Mpakani 
  Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 
  Tarehe: 26 Novemba, 2021   
  Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Rinta 



  Jina la Shule: Shule ya Sekondari Gogoni 
  Mradi: Ujenzi wa Madarasa 3 
  Tarehe: 26 Novemba, 2021   
  Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya jamvi 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Kwembe ‘B’ 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 2 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Boma 
‘Aidha Eneo la Mradi linachangamoto ya kijografia  inapelekea  Misingi  
kuwa Mirefu sana na hivyo kutumia vifaa  vingii 
 vya ujenzi na changamoto ya Maji. Juhudi zina    
 fanyika, Mradi utakamilika kwa wakati  



 Jina la Shule: Shule ya Sekondari Luguruni 
 Mradi: Ujenzi wa Madarasa 2 
 Tarehe: 26 Novemba, 2021   
 Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Boma 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mbezi Inn 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 7 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga mbao kwaajili ya kupaua/Kuezeka 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari MpigiMagohe 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 10 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya  kumwaga zege la Rinta 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Malambamawili 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 9 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Boma na kuweka Rinta 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Makoka 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 12 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga mbao kwaajili ya kupaua/kuezeka , 
kujenga Rinta na kozi za juu 



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Temboni GOVT 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 7 
Tarehe: 26 Novemba, 2021   
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga mkanda wa  Rinta 


