
 
        

         

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO  

 

 UTEKELEZAJI WA UJENZI WA MADARASA 151 

KATIKA MANISPAA YA UBUNGO HADI TAREHE  06 

DISEMBA 2021 

  
  
  

  

   



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mashujaa 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 3 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

Gharama ya Mradi : 60,000,000/=  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Chipingi, skimming kwa ajili ya 

kuapka rangi,kuweka gypsum board 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi 

ya UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Makurumla 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

Gharama ya Mradi : 160,000,000/=  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya  chipping,  Skimming, kupiga 

plasta na  Kuweka  gympsum board 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Manzese 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 160,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya  Skimming, brandering na 

kuweka gympsum  board 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mabibo 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 

Gharama ya Mradi : 160,000,000/= 

Tarehe: 06 Disemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuweka gympsum board,       

                                      na kupiga plasta 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Ukombozi 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 18 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 360,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Kuezeka, kuweka madirisha , 

brandering na kupiga plasta. 

 ‘Aidha Eneo la Mradi linachangamoto ya miundombinu ya barabara inayopelekea Ugumu wa kufikisha 

vifaa vya ujenzi  eneo la Mradi’.   Juhudi  zinafanyika, Mradi utakamilika kwa wakati 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 

19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Makabe 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 20 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 400,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuezeka ,plasta, kuweka madirisha, 

brandering na gympsum, 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Kinzudi 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 3 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 60,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta, kuweka 

gypsum board, kuweka madirisha 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi 

ya UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Saranga 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 5 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

Gharama ya Mradi : 100,000,000/=  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta, floor  na 

Chipping 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Matosa 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 3 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 60,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta kuweka 

gympsum, kuweka fremu za milango na skimming  

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Kimara 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 160,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya skimming, kuweka madirisha  kuweka 

gympsum board  na kupiga plasta 

 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi 

ya UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Fahari 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 4 

Tarehe: 06 Disemba, 2021  

Gharama ya Mradi : 80,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuweka gympsum board, 

kupiga plasta, kuweka madirisha  na kuweka fremu za milango 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 
19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Goba 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 4 

Tarehe: 06 Disemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuweka gypsum board, fremu 

za milango  na kuweka madirisha 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 

19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Goba Mpakani 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 8 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 160,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta,kuweka 

madirisha, brandering,kuweka fremu za milango na gympsum  board 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Gogoni 
Mradi: Ujenzi wa Madarasa 3 
Tarehe: 06 Disemba, 2021  
Gharama ya Mradi : 60,000,000/= 
Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga kenchi kwa ajili ya kuezeka 
“Mradi upo nyuma kwasababu fedha zilichelewa kupelekwa shuleni”  kutokana na 
kasi ya ujenzi, mradi utakamilika kwa wakati 
 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Kwembe ‘B’ 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 2 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 40,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta kuweka  
gypsum  board, madirisha na skimming 
 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Luguruni 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 2 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 40,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta kuweka  

gypsum board, kuweka madirisha, skimming na kuweka fremu za 

milango 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mbezi Inn 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 7 

Tarehe: 06 Disemba, 2021  

Gharama ya Mradi : 140,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta ,kuweka gypsum 

board,madirisha , fremu za milango na skimming 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 

19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari MpigiMagohe 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 10 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

 Gharama ya Mradi : 200,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta, kuweka  

gympsum board, chipping, kuweka milango na madirisha 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Malambamawili 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 9 

Tarehe: 06 Disemba, 2021  

Gharama ya Mradi : 180,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji:Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta na brandering 

kwa ajili ya gypsum na kuweka madirisha 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO 

19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Makoka 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 12 

Tarehe: 06 Disemba, 2021 

Gharama ya Mradi : 240,000,000/=  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga plasta na kuweka 

gypsum board, madirisha, fremu za milango na skimming 

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  



Jina la Shule: Shule ya Sekondari Temboni GOVT 

Mradi: Ujenzi wa Madarasa 7 

Tarehe: 06 Disemba, 2021  

Gharama ya Mradi : 140,000,000/= 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya na kupiga plasta, 

kuweka madirisha, gypsum board, fremu za milango na chipping  

Mpango wa Maendeleo kwa Taifa na Mapambano dhidi ya 

UVIKO 19  


