HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

Kumb: Na.CWA.93/111/01’A’/53

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA m

TANGAZO LA MAJINA NA MIPAKA YA MITAA KATIKA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO
(Imetolewa chini ya Kanuni ya 5)

Msimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika Halmashauri ya Manispaa ya

Ubungo kwa mamlaka niliyopewa chini ya Kanuni ya 5 ya Kanuni za Uchaguzi wa

Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya Mtaa katika Mamlaka za Miji za mwaka

2024 pamoja na Tangazo la Serikali Na. 797 la tarehe 06 Septemba, 2024 la Notisi ya

Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Serikali Za Mitaa (Mamlaka Za Miji) ya Mwaka

2024, natangaza Majina na Mipaka ya Mitaa kwa ajili ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa

Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya Mtaa wa Mwaka 2024 katika Halmashauri ya

Manispaa ya Ubungo.

Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo ina jumla ya Mitaa Tisini (90). Majina na Mipaka

ya Mitaa iliyopo katika Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo ni kama ifuatavyo: -

NA. KATA NA. MTAA
1. MBURAHATI 1. | National Housing Corp.
2. | Barafu
3. | Kisiwani
NA. KATA NA. MTAA
2. | SINZA 1. | Sinza'A’
T 2. Sinza ‘B’
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3. Sinza ‘'C'
i 4. | Sinza'D'
! 5. Sinza 'E'
'NA. KATA NA. MTAA
N UBUNGO 1. | National Housing Corp.
2. Kibo
3. | Msewe
4. | Kisiwani
5. | Chuo Kikuu
NA. KATA NA. MTAA
4. KIMARA 1. | Baruti
2. | Kimara Baruti =
3. | Mavurunza
4, | Kilungule "A"
5. | Kilungule "B"
6. | Golani
NA. KATA NA. MTAA
5. SARANGA 1. | Saranga
2. Upendo
3. | Kimara"B"
4. | Matangini
5. | Stop Over
6. | King'ongo
|
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Ukombozi

1 8. | Mji Mpya
- ; T %y ' ) 9. | Michungwani
e .
'NA. KATA NA. MTAA
T 6. MAKUBURI 1, Makoka
‘ 2, Mwongozo
3. Kibangu
4, Makuburi Kibangu
5. Kajima
NA. KATA NA. MTAA
7. MAKURUMLA 1. | Kwa Jongo
2. | Kimamba
3. | Kilimahewa
4, Kagera
5. | Mianzini ™M
6. | Sisi Kwa Sisi
NA. KATA NA. MTAA
8. MANZESE 1. | Midizini
2. | Muungano
3. | Tupendane
4. | Mferejini
5. | Kilimani
s 6. |Mvuleni
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!.» 7. | Mwembeni
: 5 | 8 |ChakulaBora
i - 9. | MnaziMmoja
% il - . 10. | Uzuri .
: NA. ] KATA NA. MTAA
9] MABIBO 1. |Azmio
2. Kanuni
3. Matokeo
4, Mabibo
5. Mabibo Farasi
6. Jitegemee
|
NA. KATA NA. MTAA
10. KIBAMBA 1. | Kibamba
3. Hondogo
3. | Kibwegere
4. | Kiluvya
5. | Gogoni
NA. KATA NA. MTAA
1. KWEMBE 1. | Kwembe
2. | Mpakani
3. |King'azi A
4. | King'azi B
5. | Njeteni
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, TKATA [ NA CMTAA
e - MTAA ]
L MSIGANI 1. | Temboni Tass
2. | Malamba Mawili

I - 3. | Msingwa

i | - .
| 4. | Kwa Yusuph

5. | Msigani

Limetolewa tarehe 16 Septemba, 2024

Aron T. Kagurumjuli
MSIMAMIZI WA UCHAGU

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO.
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