



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO



Tarehe: 28 JUNI, 2023

TANGAZO

KIBALI CHA KUENZA KUTOZA USHURU WA KUSHUSHA NA KUPAKIA MIZIGO.

2. Mkurugenzi wa Manispaa ya Ubungo anawatangazia wafanyabiashara wote wanaomiliki magari ya mizigo kuanzia tani 2 kuwa, utaratibu wa kulipia kibali cha usafi wa mazingira wakati wa kushusha na kupakia mizigo **ULIOKUWA UMESITISHWA** kutoka tarehe 18.01.2022 **UMEANZA KUTOZWA RASMI TAREHE 11.04.2023**
3. Ikumbukwe kuwa, utaratibu huu ulisitishwa kwa lengo la kuona namna bora ya kutoza ushuru huo ambao upo kisheria ikiwemo kutoa elimu kwa wamiliki wa magari hayo ambapo kazi hiyo imeshafanyika.
4. Nawatakia utekelezaji mwema

Imetolewa na;

JOINA J. NZALI

KNY: MKURUGENZI WA MANISPAA

Kny: MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO
DAR-ES-SALAAM

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa, Luguruni, Barabara ya Morogoro, S.L.P: 55068, Dar es Salaam,
Unaweza pia kuwasiliana nasi kwa Simu. 0222-926341, Nukushi: 0222-92342, Tovuti: www.ubungomc.go.tz,
Barua pepe: info@ubungomc.go.tz