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JIUNGE NA MFUKO WA BIMA YA AFYA CHF ILIYOBORESHWA (iCHF) MANISPAA YA UBUNGO
UTANGULIZI

Bima ya afya  chf iliyoboreshwa ni  ya Serikali. Haina gharama ya picha wala kitambulisho. Ukiwa na bima hii utatibiwa nchi nzima katika Zahanati, Vituo vya afya, Hospitali za rufaa za Wilaya na Hospitali za rufaa za Mikoa kwa rufaa. Rufaa maana yake utaanzia Zahanati na endapo changamoto ya matibabu ni kubwa utapewa rufaa kwenda ngazi ya huduma inayofuata mpaka utakapofikia ukomo ambao ni Hospitali ya rufaa ya Mkoa Tanzania nzima.
KUJIUNGA NA BIMA YA AFYA CHF ILIYOBORESHWA (iCHF)

Ili kujiunga nenda kwenye ofisi zetu za kata na mitaa Manispaa ya Ubungo ili uweze kumpata Afisa mwandikishaji wa bima hii. 

GHARAMA ZA KUJIUNGA NA BIMA YA CHF ILIYOBORESHWA
Kaya ya mtu mmoja ni Tshs. 40,000/=.
Kaya ya watu wasiozidi sita (6) ni Tshs. 150,000/=.
Kwa gharama hizo utapata huduma za msingi na za rufaa kwa mwaka mzima.
Malipo yote ni kwa Control namba, utatengenezewa control namba utalipia.

HUDUMA ZINAZOTOLEWA NA BIMA YA AFYA YA CHF ILIYOBORESHWA

Kumuona Daktari, Vipimo vya Maabara, X- Ray, Ultrasound, Upasuaji  mdogo na mkubwa, kujifungua, kulazwa, macho ,afya ya kinywa na meno, dawa na huduma zote zitolewazo kwenye Zahanati, vituo vya afya, Hospitali za rufaa za Wilaya na Mikoa. 
Kwa mawasiliano usisite kupiga namba za waratibu zifuatazo kwa ufafanuzi zaidi:
0676150955

0652275641
