



# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO



Tarehe: 28 JULAI, 2022

## TANGAZO LA KUHAIRISHWA KWA MAFUNZO YA SENA

Wilaya ya Ubungo inapenda kuwatangazia kuwa mafunzo ya makarani na Wasimamizi wa Sena ya watu na Makazi 2022 yaliyokuwa yamepangwa kufanyika kuanzia kesho tarehe 29 Julai, 2022 yamehairishwa mpaka tarehe 31 Julai, 2022

Aidha, tunaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza, mnatakiwa kufika katika vituo vyenu vya kufanyia mafunzo saa 1:30 asubuhi siku tajwa hapo juu.

Imetolewa na

George Maiga

Mratibu wa Sena Wilaya ya Ubungo

---

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa. Luguruni, Barabara ya Morogoro, S.LP: 55068, Dar es Salaam,  
Unaweza pia kuwasiliana nasi kwa Simu. 0222-926341, Nukushi: 0222-92342, Tovuti; [www.ubungomc.go.tz](http://www.ubungomc.go.tz),  
Barua pepe; [Info@ubungomc.go.tz](mailto:Info@ubungomc.go.tz)