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1 UTANGULIZI 

1.1 TASWIRA YA WILAYA YA UBUNGO  

 

Wilaya ya Ubungo ni moja kati ya Wilaya 5 ambazo zinaunda Mkoa wa  

Dar es Salaam, Wilaya nyingine ni Kinondoni, Ilala, Temeke, Kigamboni 

pamoja na Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam. Wilaya ya Ubungo 

ilianzishwa kwa Sheria ya Serikali (Mamlaka ya Mji) sura ya 288 kupitia 

(Government Notice No. 4) ya mwaka 2015.  

 

1.2 MIPAKA NA ENEO  

Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo inapakana na Wilaya ya Kibaha kwa 

upande wa Kaskazini, Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni kwa upande 

wa Kusini - Mashariki, Wilaya ya Kisarawe kwa upande wa Magharibi. 

Halmashauri inaunganishwa na sehemu nyingine za miji na nchi kwa 

mtandao wa barabara. Barabara kuu ni pamoja na barabara ya Morogoro, 

Mandela, barabara ya Sam Nujoma. Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo 

ina ukubwa wa kilomita za mraba 210. 

 

1.3 HALI YA HEWA 

Hali ya hewa ya Manispaa ya Ubungo ni ya joto la wastani wa nyuzi joto  

290C  kwa mwaka.  Kipindi cha joto huanzia kati ya miezi ya Oktoba hadi 

Machi, wakati kipindi cha baridi chenye kadirio la nyuzi joto 250C huanzia kati 

ya miezi ya Mei hadi Agosti na nyuzi joto 29 – 330C kwa miezi iliyosalia katika 

kipindi cha mwaka.  Wastani wa mvua kwa mwaka ni mm 1,300  katika 

misimu miwili  ambayo ni vuli miezi ya Oktoba – Desemba na Masika ambayo 

huanza miezi ya Machi – Mei. 

 

1.4 IDADI YA WATU  

Kwa mujibu wa Sensa ya Taifa ya idadi ya watu na makazi ya mwaka 2012, 

Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo ilikuwa na idadi ya watu wapatao 

845,368 ambapo wanaume ni 409,149 na wanawake ni 436,219. Kutokana 

na ongezeko la ukuaji wa idadi ya watu ya asilimia 5.0 kwa mwaka, 
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Manispaa inakadiriwa kuwa na idadi ya watu wapatao 1,078,928 ifikapo 

mwaka 2017, hivyo kila kilometa ya mraba kuwa na ujazo wa watu 5,138. 

 

1.5. UTAWALA  

Kiutawala Wilaya ya Ubungo imegawanyika katika Tarafa 2 ambazo ni 

Magomeni na Kibamba, Kata 14 na Mitaa ni 91 ya utawala, Idadi ya 

Majimbo ya Uchaguzi ni mawili (2) ambayo ni Kibamba na Ubungo. Mkuu wa 

Wilaya ni Msimamizi Mkuu wa shughuli zote za Serikali katika Wilaya.  

Manispaa inaongozwa na Baraza la Madiwani lenye wajumbe 23 ambapo 

kuna Madiwani 19 na Wabunge 2 ambapo Mstahiki Meya ni Kiongozi Mkuu 

na Mkurugenzi wa Manispaa ni Mtendaji Mkuu kwa upande wa Serikali za 

Mitaa.   

 

1.2         MALENGO YA MPANGO WA UTEKELEZAJI WA ILANI YA UCHAGUZI YA 

CCM WA  MWAKA 2015 – 2020 

 

Mpango wa Utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi ya CCM wa mwaka 2015 -  

2020, umeandaliwa kwa kuzingatia maelekezo yaliyomo kwenye Ilani hiyo.  

Aidha, Mpango wa Utekelezaji umezingatia sera na miongozo mbali mbali 

ya kisekta pamoja na taarifa mbali mbali zinazokusanywa kutoka katika 

Halmashauri ya Ubungo.  Halmashauri imedhamiria kuendelea na 

utekelezaji wa malengo yaliyopo katika Ilani hiyo kama ifuatavyo:- 

a) Huduma ya UKIMWI kuboreshwa na maambukizi mapya 

kupunguzwa.  

b) Uboreshaji, uendelezaji na utekelezaji kikamilifu mpango wa Taifa wa 

kupambana na Rushwa.  

c) Kuongezeka na kuboreka kwa huduma za kiuchumi na 

miundombinu. 

d) Kuimarika kwa Utawala bora na utoaji wa huduma. 

e) Kuimarika kwa uwezo wa kiuchumi, kijinsia na ustawi wa jamii. 

f) Kuimarika kwa usimamizi wa kujikinga na maafa na milipuko ya 

magonjwa. 

g) Kuimarika kwa usimamizi wa Maliasili na Mazingira.  
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1.3 UTEKELEZAJI WA MALENGO YA ILANI YA UCHAGUZI KISEKTA 

 

Katika kipindi cha Juni 2016 hadi Julai 2017 Manispaa ya Ubungo imetekeleza 

malengo  ya Ilani ya  Uchaguzi kwa kuzingatia mwongozo na taratibu za 

Serikali. Halmashauri imetumia jumla ya  shilingi 2,451,688,175.00 kutekeleza 

miradi mbalimbali kisekta.  

 

1.3.1 SEKTA YA ELIMU 

Manispaa ya Ubungo imetumia kiasi cha shilingi 1,392,179,062.00 kutekeleza 

miradi ya maendeleo katika Sekta ya Elimu.  

Ujenzi umefanyika katika vyumba 42 vya  madarasa, matundu 96 ya vyoo na  

uzio katika shule ya msingi Ubungo Plaza. Aidha, Manispaa imekamilisha 

ujenzi wa vyumba 19 vya madarasa, matundu 24 ya vyoo na nyumba 02 za  

Walimu. 

Ukarabati umefanyika katika vyumba 38 vya madarasa, kusawazisha na 

kutengeneza mifereji katika shule ya King'ongo na Saranga. Manispaa kwa 

kuzingatia umuhimu wa michezo kwa wanafunzi imetengeneza uwanja wa 

michezo na kuweka uzio katika shule ya msingi Ukombozi.  Ununuzi wa 

vitendea kazi vya ofisi  umefanyika. Jumla ya madawati 14,837 

yamenunuliwa na kusambazwa shuleni. 

 

1.3.2 SEKTA YA AFYA 

 

 Maboresho ya huduma za afya katika Manispaa yamefanyika na kiasi cha 

shilingi 157,599,900.00 zimetumika. Halmashauri imefanikiwa kutekeleza 

shughuli mbalimbali kama  kupandisha hadhi zahanati 3 kuwa Vituo vya Afya 

(Kimara, Mbezi na Mburahati), kujenga vichomeo taka 02, uzio katika 

zahanati ya Malambamawili,  Mburahati na Mabibo na choo cha 

wagonjwa. Pia umefanyika ukarabati wa jengo la kujifungulia na mfumo wa 

maji taka zahanati ya Sinza. Manispaa imeendelea kuboresha mazingira ya 

zahanati kwa kutengeneza eneo la mapumziko kwa wagonjwa katika 

zahanati ya Mavurunza. Ukamilishaji wa zahanati ya Malambamawili 

umefanyika.  
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Aidha, Manispaa imefanikiwa kushika nafasi ya kwanza ki-mkoa katika 

masuala ya Usafi wa mazingira.  

Manispaa imewatambua wazee 7,299 (Me 3,454 na Ke 3,845) katika Kata 11, 

kati yao wazee 1,671 (Me 1,003 na Ke 668) wameshapigwa picha na 

kukabidhiwa vitambulisho vyao. Zoezi la Utambuzi linaendelea katika Kata 3 

zilizobaki. 

 

1.3.3 SEKTA YA UJENZI 

 

Manispaa ya Ubungo katika kipindi  cha Julai, 2016 hadi Juni, 2017 imetumia 

kiasi cha shilingi 550,566,100.00 katika kuboresha miundombinu. Shughuli 

zilizofanyika ni kukarabati barabara za Mitaa katika Kata zote 14, ujenzi wa 

daraja na vivuko 04 na matengenezo ya barabara yamefanyika.   

1.3.4 SEKTA YA MAJI 

 

Katika jitihada za kuimarisha usimamizi wa miradi ya maji, Halmashauri ya 

Manispaa ya Ubungo imetumia kiasi cha shilingi 141,861,500.00 kutekeleza 

Ilani ya Uchaguzi. Miradi ya maji iliyofanyika ni kukarabati na kuendeleza 

mradi wa maji Mpigi Magoe na kukamilisha ujenzi wa maji Kigogo Kibamba. 

 

1.3.5 SEKTA YA UTUMISHI NA UTAWALA 

Manispaa ya Ubungo chini ya Sekta ya Utumishi na Utawala katika 

kuboresha mazingira ya kufanyia kazi imetumia shilingi 56,241,500.00 

kukamilisha ujenzi na kukarabati katika ofisi za Kata na Mitaa. 

 

1.3.6 SEKTA YA UTUMISHI NA UTAWALA 

Ili kuendeleza sera ya uwezeshaji wa wananchi kiuchumi Halmashauri 

imefanikiwa kujenga mabanda ya masoko kwa gharama ya shilingi 

205,034,700.00. 
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MIGOGORO ILIYOWASILISHWA NA KUFANYIWA KAZI NA OFISI YA MKUU WA 

WILAYA YA UBUNGO 

 

Migogoro 1,325 iliyowasilishwa Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Ubungo ilitatuliwa na 

kufanyiwa kazi ikiwa ni pamoja na kupatiwa ushauri kwa migogoro iliyo na 

asili ya Kimahakama. 

Migogoro mingi ni ile yenye asili ya ardhi, migogoro ya familia na ndoa, 

migogoro ya Vikundi vya kijamii Saccos na Vikoba na kudhulumiana. 

Hata hivyo, Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Ubungo imeendelea kushughulikia 

matatizo na migogoro hiyo kwa kushirikiana na Wanasheria kutoka Ofisi ya 

Mkuu wa Mkoa na Manispaa ya Ubungo. 

 

 

 

Mchanganuo wa utekelezaji wa miradi ya maendeleo umeoneshwa katika 

jedwali hapo chini:- 



 

 

5 

 

2 JEDWALI : UTEKELEZAJI WA  ILANI YA UCHAGUZI YA CCM YA MWAKA 2015 KWA KIPINDI CHA JULAI 2016– 

JUNI  2017 
 

2.1 JIMBO LA KIBAMBA 
 

NA KATA JINA LA 

MRADI 

RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

1. MSIGANI Kukamilisha 

madarasa  2  

Shule ya Msingi 

Malamba mawili 

0 30,000,000.00 0 30,000,000.00 28,271,300 Mradi 

umekamilika 

  Ukarabati wa 

barabara za 

mitaa kata ya 

Msigani 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi 

umekamilika 

  Kuweka umeme 

katika mradi wa 

maji Msingwa 

0 1,000,000.00 0 1,000,000.00 1,000,000.00 Mradi 

umekamilika 

  Ukarabati wa 

madarasa 8 SM 

Msigani 

0 50,000,000.00 0 

 

50,000,000.00 50,000,000.00 Ukarabati 

unaendelea 

  Ujenzi wa 

chomeo la taka, 

choo, uzio na 

umaliziaji wa 

zahanati, uj  ya 

Malambamawili  

48,065,000.00 0 0 48,065,000.00 47,999,900 Mradi unaendelea 

  JUMLAKATA 

YA MSIGANI 

48,065,000.00 85,000,000.00    0.00 133,065,000.00 131,271,200.00  

         

2. MBEZI Ujenzi wa choo 

kimoja chenye 

matundu 12 

Shule ya Msingi  

Makamba 

32,000,000.00 0 0 32,000,000.00 30,700,000.00 Mradi 

umekamilika 
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NA KATA JINA LA 

MRADI 

RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

  Ukarabati wa 

barabara za 

mitaa kata ya 

Mbezi 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi 

umekamilika 

  Ujenzi wa 

Daraja la Mbezi 

Msumi kwa 

Londa  

0 100,000,000 0 100,000,000 249,626,000.00 Mradi unaendelea 

  Kukarabati na 

kuendeleza 

miradi ya maji 

ya   Mpiji 

Magohe w/s  

0 42,000,000 0 42,000,000 42,000,000 Mradi unaendelea 

  Kukamilisha 

madarasa  2  

Shule ya Msingi 

Mshikamano 

0 12,000,000 0 12,000,000 11,987,800.00 Mradi 

uumekamilika 

  Ujenzi wa choo 

1 shule ya 

msingi Makabe 

32,000,000 0 0 32,000,000 31,691,813.00 Mradi unaendelea 

  JUMLA KATA 

YA MBEZI 

64,000,000.00 158,000,000.00    0.00 222,000,000.00 370,005,613.00  

         

3. SARANGA Kukamilisha 

madarasa 2 

Shule ya Msingi 

Saranga 

0 

 

30,000,000 0 

 

30,000,000 27,975,000 Mradi 

umekamilika 

  Ukarabati wa 

barabara za 

mitaa Kata ya 

Saranga 

0 4,000,000 0 4,000,000 4,000,000 Mradi 

umekamilika 

  Kusawazisha na 

kutengeneza 

0 5,000,000.00 0 5,000,000.00 5,000,000.00 Mradi 

umekamilika 
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NA KATA JINA LA 

MRADI 

RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

mifereji katika 

s/m Saranga 

  Kusawazisha na 

kutengeneza 

mifereji katika 

s/m King’ongo  

6,000,000.00 0 0 6,000,000.00 6,000,000.00 Mradi 

umekamilika 

  Kukamilisha 

vyoo matundu 8 

S/M Mavurunza  

0 31,000,000 0 31,000,000 29,284,040 Mradi unaendelea 

  Matengenezo ya 

kivuko cha 

waenda kwa 

miguu mtaa wa 

Upendo 

15,000,000 20,000,000 0 35,000,000 34,521,300 Mradi unaendelea 

  Ukamilishaji wa 

kivuko cha 

Stopover kwa 

Mushi 

1,000,000.00 0 3,200,000.00 4,200,000.00 4,200,000.00 Ujenzi uko hatua 

ya maandalizi 

  JUMLA KATA 

YA SARANGA 

22,000,000.00 90,000,000.00 3,200,000.00 115,200,000.00 110,980,340.00  

         

4. GOBA Ukamilishaji wa 

ujenzi wa choo 

Goba mpakani 

Sekondari 

15,000,000 0 0 15,000,000 14,739,498 Mradi 

umekamilika kwa 

kulingana mkataba 

  Ujenzi wa choo 

sekondari ya 

Fahari 

25,730,640 0 0 25,730,640 25,618,300 Mradi 

umekamilika 

  Ukarabati wa 

barabara za 

mitaa kata ya 

Goba 

 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi 

umekamilika 
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NA KATA JINA LA 

MRADI 

RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

  Ujenzi wa choo 

sekondari ya 

Goba  

0 32,000,000 0 32,000,000 32,000,000 Mradi unaendelea 

  Kukamilisha 

nyumba moja ya 

mwalimu   Shule 

ya Sekondari 

Goba 

 

0 20,000,000 0 20,000,000 20,000,000 Hatua ya 

ukamilishaji 

  Kukamilisha 

ujenzi wa 

nyumba ya 

walimu  2 kwa 1 

Shule ya msingi 

Tegeta A  

0 20,000,000 0 20,000,000 19,116,500 Mradi unaendelea 

  Ujenzi wa 

kivuko(kalvati) 

kwa ajili ya 

kuvuka 

wanafunzi shule 

ya msingi 

Kunguru mtaa 

wa kunguru 

7,300,000.00 0 0 7,300,000.00 7,300,000.00 Hatua ya 

manunuzi 

  Ununuzi wa 

kompyuta 1 

(desk top) shule 

ya Msingi 

Tegeta A 

1,000,000.00 0 0 1,000,000.00 1,000,000.00 Hatua ya 

manunuzi 

  JUMLA KATA 

YA GOBA 

49,030,640.00 76,000,000.00    0.00 125,030,640.00 123,774,298.00  

         

5. KWEMBE Ukarabati wa 

barabara za 

0 4,000,000 0 4,000,000 4,000,000 Mradi 

umekamilika 
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NA KATA JINA LA 

MRADI 

RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

mitaa kata ya 

Kwembe 

  Kukamilisha 

vyumba 2 vya 

madarasa Shule 

ya Sekondari 

Luguruni 

(miradi viporo) 

 

0 30,000,000 0 30,000,000 30,000,000 Mradi 

umekamilika 

  Kukarabati 

madarasa 2 

katika shule ya 

msingi Kwembe 

16,000,000 0 0 16,000,000 15,918,294 Mradi 

umekamilika 

  Ukarabati wa 

jengo la 

kujifungulia 

zahanati ya 

Kwembe  

10,000,000 0 0 10,000,000 10,000,000 Maandalizi ya 

ukarabati 

yanaendelea 

  Kuendeleza 

ujenzi wa ofisi 

ya mtaa 

Mloganzila 

3,000,000.00 0 0 3,000,000.00 3,000,000.00 Ujenzi unaendelea 

  JUMLA KATA 

YA KWEMBE 

29,000,000.00 34,000,000.00    0.00 63,000,000.00 62,918,294.00  

         

6. KIBAMBA Ukarabati wa 

choo sekondari 

ya Kibwegere 

6,000,000.00 0 0 6,000,000.00 6,000,000.00 Mradi 

umekamilika 

  Ukarabati wa 

nyumba 1  ya 

mwalimu shule 

ya msingi 

Hondogo  

14,000,000 0 0 14,000,000 14,000,000 Mradi haujaanza 
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NA KATA JINA LA 

MRADI 

RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

  Kukamilisha 

ujenzi wa 

madarasa 4 

Shule ya 

Sekondari 

Kiluvya 

0 35,000,000 0 35,000,000 34,899,600 Mradi 

umekamilika 

kulingana na 

mkataba 

  Matengenezo ya 

kivuko cha 

waenda kwa 

miguu Kibamba  

10,000,000 20,000,000 0 30,000,000 30,000,000 Maandalizi ya 

ujenzi 

  Ujenzi wa mradi 

wa maji 

Kibamba – 

Hondogo  

 

100,000,000 0 0 100,000,000 98,861,500 Mradi unaendelea 

  Ukarabati wa 

barabara za 

mitaa kata ya 

Kwembe 

0 4,000,000 0 4,000,000 4,000,000 Mradi 

umekamilika 

  JUMLA KATA 

YA KIBAMBA 

130,000,000.0

0 

59,000,000.00 0.00 189,000,000.00 187,761,100.00  

         

 JUMLA JIMBO LA 

KIBAMBA 

342,095,640 502,000,000 3,200,000.00 847,295,640 986,710,845.00  
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2.2 JIMBO LA UBUNGO 
NA KATA JINA LA MRADI WACHANGIAJI  

   RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

1. UBUNGO Kukarabati shule ya 

Msingi Ubungo NHC 

30,000,000.00 0 0 30,000,000.00 30,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Ujenzi uzio katika 

shule ya msingi 

Ubungo Plaza 

0 30,000,000.00 0 30,000,000.00 29,284,000 Mradi umekamilika 

  Ukarabati wa barabara 

za mitaa kata ya 

Ubungo 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Ujenzi wa choo SM 

Ubungo Plaza   

0 32,000,000 0 32,000,000 31,850,000 Hatua ya 

ukamilishaji 

  Ujenzi wa vyumba 8 

vya madarasa  katika 

shule ya msingi 

Ubungo Plaza  

136,000,000 0 0 136,000,000 135,539,200 Hatua ya 

ukamilishaji kwa  

vyumba 7 na 

chumba 1 

kinapauliwa 

  Ukarabati wa Ofisi ya 

Kata Ubungo 

0 16,000,000 0 16,000,000 15,555,500 Mradi umekamilika 

kulingana na fedha 

iliyopelekwa 

  Ujenzi wa banda la 

mboga mboga Soko la 

shekilango-Ubungo  

0 50,000,000 0 50,000,000 48,795,500 Mradi umekamilika 

  Kukamilisha ujenzi wa 

darasa 1 S/S Urafiki  

0 12,000,000 0 12,000,000 11,774,800 Mradi umekamilika 

  Matengenezo ya 

barabara ya Msewe 

Golani 

0 35,000,000 0 35,000,000 34,800,000 Mradi umeanza ila 

umesimama 

kutokana na 

kusubiri 

kuondolewa kwa 

miundombinu ya 

DAWASCO ili 

uendelee na barua 
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NA KATA JINA LA MRADI WACHANGIAJI  
   RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

waliandikiwa barua 

haijajibiwa 

 JUMLA KATA YA UBUNGO 166,000,000.00 179,000,000.00    0.00 345,000,000.00 341,599,000.00  

         

2 MANZESE Ukarabati  wa vyumba 

5 vya madarasa shule 

ya msingi Kilimani 

15,000,000.00 0 0 15,000,000 15,000,000 Mradi umekamilika 

  Kukarabati madarasa 4 

ya shule ya Msingi 

Uzuri 

40,000,000 0 0 40,000,000 39,998,100 Mradi umekamilika 

  Kukamilisha ujenzi wa 

Ofisi Kata ya Manzese 

0 12,000,000 0 12,000,000 11,988,000 Mradi umekamilika 

  Matengenezo ya 

barabara ya Manzese 

Midizini 

0 10,000,000 0 10,000,000 10,000,000 Mradi umekamilika 

  Ukarabati wa barabara 

za mitaa kata ya 

Manzese 

0 4,000,000.00 0 4,000,000 4,000,000 Mradi umekamilika 

  Ujenzi wa banda la 

mboga mboga Soko la 

Manzese Bakhresa 

0 50,000,000 0 50,000,000 49,239,200 Mradi unaendelea 

  Matengenezo wa 

uwanja wa michezo s/m 

Ukombozi 

0 14,000,000 0 14,000,000 13,132,700 Mradi umekamilika 

 JUMLA KATA YA MANZESE 55,000,000.00 90,000,000.00    0.00 145,000,000.00 143,358,000.00  

         

3. MBURAH

ATI 

Kukamilisha ujenzi wa 

choo Shule ya 

Sekondari Mburahati  

0 1,600,000 0 1,600,000 1,600,000 Mradi umekamilika 

  Ujenzi wa kichomea 

taka zahanati ya 

Mburahati  

10,000,000.00 0 0 10,000,000.00 9,541,800.00 Mradi umekamilika 
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NA KATA JINA LA MRADI WACHANGIAJI  
   RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

  Ukarabati wa barabara 

za mitaa kata ya 

Mburahati 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Kukamilisha ujenzi wa 

madarasa 4 Shule ya 

Sekondari Mburahati 

0 100,000,000 0 100,000,000 99,880,750 Mradi unaendelea 

  Ujenzi wa choo cha 

wagonjwa  zahanati ya 

Mburahati kata ya 

Mburahati  

15,000,000 0 0 15,000,000 11,200,000.00 Mradi unaendelea 

  Ujenzi wa choo kimoja 

chenye matundu 12 

shule ya msingi Barafu 

0 32,000,000 0 32,000,000 31,859,200 Mradi umekamilika 

 JUMLA KATA YA MBURAHATI 25,000,000.00 152,000,000.00    0.00 162,600,000.00 158,081,750.00  

         

4 KIMARA Kukamilisha madarasa 

2 Shule ya Msingi 

Kilungule 

0 15,000,000.00 0 15,000,000.00 12,474,480 Mradi umekamilika 

  Ukarabati wa barabara 

za mitaa kata ya 

Kimara 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Ujenzi wa madarasa 8 

katika shule ya 

sekondari  mpya ya 

Kimara 

100,000,000 0 0 100,000,000 200,000,000 Mradi unaendelea 

  Ukarabati wa barabara 

ya Kimara Baruti – 

Uwanjani  

0 31,200,000 0 31,200,000 31,200,000 Mradi unaendelea 

  Ujenzi wa kivuko cha 

waenda kwa miguu 

Mtaa wa Baruti 

3,000,000 0 0 3,000,000 3,000,000  

  Kutengeneza eneo la 6,000,000 0 0 6,000,000 6,000,000 Ujenzi upo hatua 
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NA KATA JINA LA MRADI WACHANGIAJI  
   RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

mapumziko kwa 

wagonjwa Zahanati ya 

Mavurunza 

ya kujenga kuta za 

msingi 

 JUMLA KATA YA KIMARA 109,000,000.00 50,200,000.00    0.00 159,200,000.00 256,674,480.00  

         

5 MAKUBU

RI 

Kuweka mfumo wa 

umeme Ofisi ya Kata 

Makuburi (ukarabati 

wa ofisi) 

0 700,000 0 700,000 700,000 Mradi umekamilika 

  Kukarabati madarasa 6 

katika shule ya Msingi 

Makuburi 

40,000,000.00 0 0 40,000,000.00 40,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Ukarabati wa barabara 

za mitaa kata ya 

Makuburi 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Ujenzi wa choo 1 shule 

ya msingi Makuburi  

32,000,000 0 0 32,000,000 31,900,200 Hatua ya 

ukamilishaji 

  Ukarabati wa vyumba 2 

vya madarasa shule ya 

msingi Kibangu  

15,000,000 0 0 15,000,000 14,985,100 Mradi umesimama 

anatafutwa 

mkandarasi 

mwingine 

  Ukarabati wa madarasa 

matano (5) na ofisi 

moja (1) ya walimu 

katika shule ya Msingi 

Mabibo 

17,977,000.00 0 0 17,977,000.00 17,977,000.00 Mradi umekamilika 

  Matengenezo ya 

Barabara ya Makoka 

pattaya 

0 25,357,000 0 25,357,000 24,900,000 Mradi umekamilika 

 JUMLA KATA YA MAKUBURI 104,977,000.00 30,057,000.00    0.00 135,034,000.00 134,462,300.00  

         

6 MABIBO Ukarabati wa barabara 0 4,000,000 0 4,000,000 4,000,000 Mradi umekamilika 
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NA KATA JINA LA MRADI WACHANGIAJI  
   RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

za mitaa kata ya 

mabibo 

  Ujenzi wa uzio zahanati 

ya Mabibo  

0 15,000,000 0 15,000,000 14,800,000 Mradi unaendelea 

  Ukarabati wa ofisi ya 

kata ya Mabibo 

0 10,000,000 0 10,000,000 9,998,000 Mradi umekamilika 

  Ujenzi wa madarasa 6 

SM Kawawa  

0 102,000,000 0 102,000,000 102,000,000 Ujenzi upo hatua 

  Ujenzi wa kivuko cha 

waenda kwa miguu 

mtaa wa Mabibo eneo 

la Kisimani 

7,023,000 0 0 7,023,000 7,023,000 Wananchi 

wanachangishana 

waanze ujenzi ili 

fedha ya mfuko wa 

jimbo ikamilishe 

 JUMLA KATA YA MABIBO 7,023,000.00 131,000,000.00    0.00 138,023,000.00 137,821,000.00  

         

7 SINZA Ukarabati mfumo wa 

maji taka katika 

hospitali ya Sinza 

0 55,000,000.00 0 55,000,000.00 55,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Ukarabati wa barabara 

za mitaa kata ya Sinza 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Ujenzi wa soko la 

mboga Sinza – 

Makaburini  

0 50,000,000 0 50,000,000 100,000,000 Mradi unaendelea 

 JUMLA KATA YA SINZA    0.00 109,000,000.00    0.00 109,000,000.00 159,000,000.00  

         

8.. MAKURU

MLA 

Kutengeneza kivuko 

cha Kilimahewa 

0 18,000,000.00 0 18,000,000.00 17,995,800 Mradi umekamilika 

  Ukarabati wa barabara 

za mitaa kata ya 

Makurumla 

0 4,000,000.00 0 4,000,000.00 4,000,000.00 Mradi umekamilika 

  Ujenzi wa mfereji wa 

maji ya mvua barabara 

0 40,000,000.00 0 40,000,000.00 40,000,000.00 Mradi umekamilika 
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NA KATA JINA LA MRADI WACHANGIAJI  
   RUZUKU 

S/KUU 

HALMASHAURI WANANCHI JUMLA YA 

FEDHA 

ILIPELEKWA 

GHARAMA YA 

MRADI 

UTEKELEZAJI 

ya Watani mpaka Shule 

ya msingi Mianzini 

  Ukarabati wa ofisi ya 

kata ya Makurumla 

0 15,000,000 0 15,000,000 15,000,000 Mradi umekamilika 

kulingana na fedha 

iliyopelekwa 

  Ukarabati wa vyumba 8 

vya madarasa shule ya 

msingi DR. Omary 

0 50,000,000 0 50,000,000 49,985,000 Mradi unaendelea 

  Ukarabati wa soko la 

Kapera 

7,000,000 0 0 7,000,000 7,000,000 Fedha haitoshi  

imeombwa 

nyingine ili mradi 

uanze 

JUMLA KATA YA MAKURUMLA 7,000,000.00 127,000,000.00    0.00 134,000,000.00 133,980,800.00  

         

JUMLA JIMBO LA UBUNGO 474,000,000 868,257,000 0 1,327,857,000 1,464,977,330  

 JUMLA KUU JIMBO LA UBUNGO NA 

KIBAMBA 

816,095,640.00 1,370,257,000.00 3,200,000.00 2,175,152,640.00 2,451,688,175.00  

 
 
 

 


