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                    14 APRILI, 2021

  

TANGAZO 
 

YAH:  KUSUDIO LA KUTUNGA SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI YA 

MANISPAA YA UBUNGO. 

 

CHINI YA KUFUNGU CHA 89 CHA SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA 

(MAMLAKA ZA MIJI) YA 1982 ILIYOREJEWA MWAKA 2002. 

 

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA  YA UBUNGO 

ANAWATANGAZIA WANANCHI KUWA HALMASHAURI IKO KWENYE 

MCHAKATO WA KUANDAA NA KUFANYA MAREJEO YA SHERIA NDOGO 

ZA HALMASHAURI ZITAKAZOSAIDIA UENDESHAJI WA HALMASHAURI. 

 

HIVYO WANANCHI WOTE WA MANISPAA YA UBUNGO MNAALIKWA 

KUTOA MAONI YENU AU PINGAMIZI KWA MAANDISHI KWA AFISA 

MTENDAJI WA KATA AU MTAA NDANI YA SIKU 14 KUANZIA TAREHE YA 

TANGAZO HILI. 

 
RASIMU ZA SHERIA PENDEKEZWA:- 

 

i. Sheria ndogo ya Afya na Usafi wa Mazingira ya Mwaka 2021. 

 

ii. Sheria Ndogo ya Mfuko wa Elimu ya Mwaka 2021. 

 

SHERIA ZINAZOFANYIWA MAREJEO:- 

i. Sheria Ndogo ya (Ada na Ushuru) ya Halmashauri ya Manispaa ya 

Ubungo ya mwaka 2019. Tangazo la Serikali Na. 223 la tarehe 22/3/2019 

 

ii. Sheria Ndogo za (Ushuru wa Huduma) za Halmashauri ya Manispaa ya 

Ubungo ya mwaka, 2019. Tangazo la Serikali Na. 224 la tarehe 22/3/2019 

 

RASIMU ZA SHERIA PENDEKEZWA ZINAPATIKANA KWENYE OFISI ZA SERIKALI ZA 

MITAA NA KATA, KWENYE TOVUTI YA HALMASHAURI (www.ubungomc.go.tz) NA  

 

MITANDAO RASMI YA KIJAMII YA HALMASHAURI (ubungomanispaa) 

WANANCHI WANAWEZA KURUDUFU NAKALA HIZO NA KUWASILISHA MAONI 

NDANI YA SIKU HIZO 14.  

http://www.ubungomc.go.tz/


NYOTE MNAKARIBISHWA 

……………………….. 

BEATRICE R. DOMINIC 

MKURUGENZI WA MANISPAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO 

 


