
HALMASHAURI 
YA MANISPAA

 YA UBUNGO

MIAKA 61 YA UHURU

MANISPAA YA UBUNGO

MIAKA 61 YA UHURU 
UBUNGO YETU, FAHARI YETU.

Jarida la Uhuru-2022

“UBUNGO YETU, FAHARI YETU”



MIAKA 61 YA UHURU, UBUNGO NA UTAWALA BORA
MUONEKANO WA JENGO LA OFISI YA MKURUNGENZI

WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO 

“UBUNGO YETU, FAHARI YETU”

Jarida la Uhuru-2022



MIAKA 61 YA UHURU, UBUNGO NA MIUNDOMBINU BORA YA ELIMU
Utekelezaji wa miradi ya ujenzi wa madarasa ikiwa juhudi za serikali 

katika kuhakikisha kila mwanafunzi anayechaguliwa kujiunga
kidato cha kwanza anapata nafasi ya kusoma 

Jarida la Uhuru-2022



MIAKA 61 YA UHURU, UBUNGO NA UJENZI WA BARABARA ZA KISASA
Kumaliza ta�zo la foleni kwa kuboresha huduma za usafiri na usafirishaji, muonekano

mzuri wa Manispaa na kuimarisha uchumi

Jarida la Uhuru-2022



MIAKA 61 YA UHURU; UBUNGO NA
 UJENZI WA MIUNDOMBINU YA AFYA
Maboresho ka�ka sekta ya afya vituo 

mbalimbali vya afya vimeendelea kujengwa 
kwa lengo la kuboresha huduma za afya kwa 

maslahi ya wananchi

Jarida la Uhuru-2022



MIAKA 61 YA UHURU; UBUNGO NA KITUO CHA KISASA CHA MABASI
Mabasi yaendayo mikoani na nje ya Nchi

(Magufuli Bus Terminal)
Jarida la Uhuru-2022



Jarida la Uhuru-2022

MIAKA 61 YA UHURU; UBUNGO NA UBORESHAJI WA MIUNDOMBINU YA AFYA
Serikali imeendelea kuboresha miundombinu ya afya 

kwa kujenga hospitali ya wilaya ya Ubungo iliyopo Kimara Baru�



Jarida la Uhuru-2022

MIAKA 61 YA UHURU; MANISPAA UBUNGO NA
MIKOPO YA 10% 

utoaji wa mikopo inayotokana na 10% 
ya mapato ya ndani ni moja ya 

fursa kwa vijana, wanawake pamoja na 
watu wenye ulemavu. 



www.ubungomc.go.tz Ubungo Manispaa

Lorem ipsum

                         MIAKA 61 YA UHURU WA TANGANYIKA 


