JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

Tel 0784709732
gobasecschool2006@gmail.com

SHULE YA SEKONDARI GOBA,
S.L.P 33164,
DAR ES SALAAM.

JINA LA MWANAFUNZL: caeiiniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiitiittietetetitatatatacacsetesssssacssssscsssssssssassssnns

FORM YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA - 2023

Uongozi wa shule ya Sekondari GOBA unayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato
cha kwanza mwaka 2023 katika shule ya Sekondari GOBA mwaka huu kama mwanafunzi wa kutwa.
Hongera sana kwa kupata nafasi hii adimu.

MAHALI SHULE ILIPO:

Shule ya sekondari GOBA Ipo mkoa wa Dar es salaam, Wilaya ya UBUNGO , Kata ya GOBA mtaa wa
KINZUDI umbali kutoka barabara kuu kufika shuleni ni kilometa 0.6 (KM 0.6)

KUTOKA BARABARA YA MBEZI LOUIS - TANGI BOVU

MUDA WA KUFUNGUA SHULE

Shule itafunguliwa tarehe 09/01/2023 Saa 1:00 asubuhi fika na vitu vyote vinavyohitajika ili uweze
kusajiliwa. Mwanafunzi ambaye hataripoti kwa ;muda uliopangwa, nafasi yake itajazwa na mwanafunzi
mwingine.

MAHITAJI MUHIMU YA MWANAFUNZI

Sare ya Shule jozi mbili

Begi la kubebea madaftari

Mkebe wa vifaa vya hisabati

Madaftari 11 counter book (Quire 2 idadi -7)quire 3 idadi -4
Dictionary English to English.

Mathematical four figure table

Kalamu ya wino na risasi pamoja na rula

NookrwbdpE

MAELEZO YA SARE YA SHULE:-

WAVULANA

e Mashati 2 meupe ya mikono mifupi yasiyo bana urefu wa kutosha kuchomekea pamoja na tai

¢ Nembo za shule (mbili)

e Suruali za rangi DARK BLUE yenye upana wa cm 16 chini na marinda mawili kila upande

¢ MARUFUKU KUSHONA MODO (suruali modo itakatwa bila taarifa yoyote kwa mzazi)

e Soksi ya rangi NYEUSI

e Viatu vyeusi vya ngozi visivyo na kisigino kirefu vya kufunga na kamba visivyo na shingo ndefu

¢ Mkanda mweusi wa ngozi

e Nywele fupi sio kipara

e Sare za michezo: raba nyeupe, bucta na jersey ya rangi ya kijani na mistari myeupe na tracksuit ya
rangi ya Dark blue
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WASICHANA

Mashati meupe 2 ya mikono mifupi yasiyo bana pamoja na tai

Sketi ya RANGI YA DARK BLUE LINDA MOJA MBELE

Soksi nyeupe (free size)

Viatu vyeusi vya ngozi visivyo vya kisigino (vya JUMA NA ROZA)

Nywele fupi, sio kipara (MARUFUKU KUSUKA)

Sare za michezo: raba nyeupe, bucta na jerzy ya rangi ya kijani na mistari myeupe na tracksuit rangi
ya dark blue

SHERIA ZA SHULE; Nidhamu kwa ujumla

1.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

17.

18.
19.

Ni lazima mwanafunzi awahi shuleni asubuhi kabla ya saa 1:00 na kufanya usafi wa mazingira ya
shule na kuhudhuria gwaride la ukaguzi wa usafi na kuchangamsha mwili.
Mwanafunzi yeyote haruhusiwi kuondoka katika eneo la shule bila kupata kibali kutoka kwa
mwalimu wa darasa, wa zamu au idara ya malezi.
Mwanafunzi anatakiwa kusimama, kusalimia na kuwapokea mzigo walimu au mtu yeyote mwenye
umri mkubwa zaidi yake popote pale akutanapo na watu wa aina hiyo.
Hairuhusiwi kutumia LUGHA CHAFU miongoni mwa wanafunzi na kwa mtu mwingine yeyote.
Mwanafunzi anatakiwa kuwaheshimu wanafunzi wenzake, viranja na wafanyakazi wote wa shule.
Kila mwanafunzi ni lazima ahudhurie vipindi vyote vya darasani na shughuli za michezo, na
uzalishaji mali kwa mujibu wa ratiba.
Mwanafunzi lazima afanye mitihani ya masomo yote anayosoma shuleni hapa.
Mwanafunzi awapo shuleni haruhusiwi kuwa na aina yoyote ya vitu vifuatavyo:-
Kucha ndefu, kupaka rangi, kuvaa cheni, hereni, nywele ndefu, kunyoa kipara, kunyoa nyusi, kupaka
dawa nywele n.k.
Mwanafunzi ahakikishe kuwa awapo mahali popote ndani au nje ya shule awe amevaa nguo za
heshima. Ni marufuku kuvaa nguo zinazobana, fupi na nyepesi.
Mwanafunzi haruhusiwi kuja na nguo zaidi ya zile zilizotajwa katika maelezo ya kujiunga na shule,
ikiwemo sweta la rangi inayotakiwa.
Wanafunzi wanatakiwa kutunza mali zao binafsi na mali za shule. Pia wanatakiwa kutoa taarifa
kwenye utawala juu ya uharibifu wa mali ya shule.

Ni marufuku kwa mwanafunzi yoyote kwenda kwenye maeneo yafuatayo bila sababu maalumu au
bila kupewa ruhusa:-

. Shule za jirani na madukani
Il.  Nyumba zinazozunguka shule
Ill.  Vibanda vya biashara nje ya shule

Ni marufuku kwa mwanafunzi kukutwa sehemu zifuatazo:-

I.  Baa naklabu za usiku

Il.  Nyumba za kulala wageni isipokuwa wanapokuwa na wazazi au walezi wao
Wawapo shuleni wanafunzi hawaruhusiwi kumiliki vitu vya gharama kama: simu ya mkononi, redio,
kamera, ipad, albam za picha na CD.
Kila mwanafunzi ni lazima afanye bidii katika kila somo. Mwanafunzi ambaye atapata chini ya 50%
mwisho wa mwaka atakariri darasa (atarudia) na mwisho kuondolewa shuleni
Hakikisha ukimya wa hali ya juu unazingatiwa katika maeneo yote ya shule na ya kujifunzia hasa
darasani, maktaba, maabara na kwenye korido wakati wa vipindi.
Adhabu ya viboko inaruhusiwa kwa kosa linalostahili.
Hakikisha muda wote unapokuwa shuleni unaongea lugha ya Kiingereza nje na ndani ya darasa.
Mwanafunzi yeyote akikamatwa na kitu chochote kisichotakiwa shuleni kitaharibiwa mbele yake
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B. MAKOSA AMBAYO MWANAFUNZI AKIYAFANYA ANAWEZA KUFUKUZWA SHULE
1. Kutochukuwa ripoti ya maendeleo yake ya nusu mwaka au mwaka.
Ulevi au matumizi ya madawa ya kulevya.
Aina zote za wizi na unyang’anyi.
Aina zote za makosa ya kujamiiana na uasherati. Hii ni pamoja na ushoga kukutwa na mikanda ya
video, vitabu vichafu vya uasherati au vitu vinavyofanana na hivyo.
5. Kupiga au kupigana.
6. Matumizi ya lugha chafu au matusi.
7. Makosa ya jinai.
8
9

Mo

Kuzomea watumishi au kuchokoza wanafunzi wengine.
. Kugoma au kuchochea mgomo (ghasia).

10. Kutohudhuria shuleni kwa muda wa siku 30 mfululizo bila taarifa.

11. Kudharau Bendera ya Taifa kwa kutohudhuria paredi.

12. Kudharau maagizo na maelekezo yatolewayo na viranja, walimu,au mkuu wa shule

13. Kupata mimba au kusababisha mimba ndani na nje ya shule, (Pia ikithibitika kutoa mimba)

14. Kuoa au kuolewa.

15. Kukuwadia mwanafunzi mwenzie na mtumishi yeyote katika mambo ya mapenzi ndani na nje ya
shule.

16. Kunyanyasa mwanafunzi mwenzie kutokana na jinsia yake, udini, ulemavu, ugeni wake au hali yake.

17. Kughushi mitihani au wizi wa mitihani, kukataa au kutofanya mitihani na mazoezi ya masomo bila
sababu za msingi.

18. Kukataa adhabu kwa makusudi. Pia adhabu inaweza kutolewa na mwalimu au kiranja yeyote kwa
mwanafunzi anayeonesha utovu wa nidhamu.

19. Kuharibu mali ya shule ikiwa ni pamoja na majengo, mali ya mtu au kundi la watu na uniform.
MARUFUKU KUSHONA MODO (suruali modo itakatwa bila taarifa yoyote kwa mzazi)kosa
likirudiwa itapelekea kufukuzwa shule

20. Kukamatwa na simu, redio kamera, ipad, albam za picha na CD kwa mara ya pili baada ya
kuonywa kwa mara ya kwanza.

[ Kumbuka Umekuja Shule Ikubadilishe Na Sio Wewe Kuibadilisha Shule Vile Utakavyo]

C. WAJIBU WA MZAZI

1. Mzazi/Mlezi anatakiwa kumleta mwanae kumwandikisha shuleni anapoanza masomo.

2. Mzazi/Mlezi anatakiwa kuandikisha majina ya watu wanne na namba zao za simu watakoruhusiwa
kupata ripoti za mtoto akiwa shuleni na mawasiliano ya vikao, wito n.k.

3. Mzazi/Mlezi anatakiwa kuja kuchukuwa ripoti ya mtoto wake kwa muhula husika vinginevyo
hatapokelewa muhula unaofuata.

4. Mzazi/Mlezi anatakiwa kufika shuleni kwa muda muafaka pindi anapohitajika na uongozi wa shule.

5. Mzazi/Mlezi ajenge tabia ya kutembelea shule mara kwa mara ili kujua maendeleo ya mtoto wake
badala ya kusubiri kuitwa ili kujenga mshikamano wa malezi.

6. Mzazi/Mlezi amfahamu kwa jina na namba ya simu ya mwalimu wa darasa la mtoto wake ili
kujenga mahusiano ya malezi ya mtoto..

MKUU WA SHULE

MUHIMU:

Fomu zilizoambatanishwa zinatakiwa zijazwe kikamilifu na zirudishwe shuleni.
1. Fomu rasmi ya kuandikishwa
2. Ahadi ya mwanafunzi na Mzazi/Mlezi.

3. Fomu ya uchunguzi wa Daktari.
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KIAMBATISHO ‘A’
PICHA
FOMU RASMI YA KUANDIKISHWA
Sehemu hii ijazwe na mwanafunzi:-
1. Jina kamili la mwanafunzi: ..o
L v £
Be DINI
4. Tarehe ya KuzaliWa: ..ot
5. Mahali Ulpozaliwa: .........coooiii
6. Yatima/Sio yatima/Mzazi mmoja (kata isiyohusika)
7. Shule uliyosoma kabla ya kuja Sekondari ya ...........ccccccevvviiieniicninnnn. (Jaza jedwali)
JINA LILILOANDIKISHWA SHULE YA MSINGI MWAKA MWAKA
SHULENI ULIKOTOKA NA ULIOANZIA ULIOTOKA
WILAYA
Saini ya mwanafunzi: .................. Tarehe: ..o
Sehemu hii ijazwe na Mzazi/Mlezi:
1. Jina kamili la Mzazi/MIEZi: ........coiniii e
. PICHA YA
N |- T P
3. Anuani kKamilimjini DSM: ... .o, MZAZI (BABA)
4. Sehemu unayoishi Wilaya: ..o,
ST 1Y/ - P
LG T € -
7. Namba za Simu: ...........cooiiiiiiiiy s sse e sine ... (Y@ haraka)baba
8. Namba za Simu: .............cooiiiiiity e eeeene..0 (YA haraka)mama
9. Ndugu wa karibu(jina)...............ccceevevnnn... SIMU........cevvennnn,
10. Ndugu wa karibu(Gina)..............cceeevenenanen.. SIMU........cevvennnn,

Maelezo ya kikazi ya Mzazi/Mlezi

Mo bdhdPE

Jinalamwajiri naldara: ...
ANUANI. e e e
NAMDA YA SIMU: L. e
Kaziya Mzazi/MIBZI: ..o

(Mfano: Karani, Meneja, Mwalimu, Mfanyabiashara n.k.)
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KIAMBATANISHO “B”

AHADI YA MWANAFUNZI

1. Nimeyasoma na kuyaelewa maelezo yote na nimekubali kujiunga na shule hii ya Sekondari
GOBA Kuanziatarehe ............cccovvininnnn.
2. Naahidi kwamba:-
a) Nitazingatia Sheria zote za shule na kutimiza mambo yote muhimu yaliyotajwa.
b) Sitashiriki katika vitendo vya hujuma wala vitendo ambavyo vitakuwa kinyume na
Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
c) Nitatunza mali ya Umma ambayo ni pamoja na Majengo, Samani, Vitabu na vifaa vya
Maabara.
d) Nipo tayari kuchukuliwa hatua yoyote stahiki endapo nitakiuka maelekezo yaliyotolewa
kwenye fomu hii.

Saini ya Mwanafunzi:...............ccooeeiiiiiiiniin., Tarehe: ................o

MZazZI/MIBZI Wa .....eeeee e Kidatocha .................ooeni.
Na ahidi kwamba:-

a. Nitashirikiana kikamilifu na uongozi wa shule na walimu wote kwa ujumla katika kumuelimisha na
kumlea mtoto wangu. Hii ni kuhakikisha kuwa atazitii Sheria zote za shule na kuyazingatia mambo
yote muhimu yaliyotajwa.

b. Nitafanya Kila niwezalo kumwezesha mwanangu kufika shuleni kila siku kabla ya saa 12:30 asububhi.

c. Na kwamba mwanafunzi atahitimu na kufuzu Kidato cha Kwanza hadi cha Nne.

d. Ninaruhusu mwanangu achukuliwe hatua yoyote stahiki endapo atavunja mojawapo ya sheria na
Kanuni zilizoorodheshwa na uongozi wa shule.

Sainiya Mzazi/MIezi ... Tarehe:.............cooviiiiii,
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GOBA SECONDARY SCHOOL
P.0.BOX 33164
DAR ES SALAAM

A RECOGNISED MEDICAL DOCTOR MUST FILL THIS FORM

To the Medical Officer

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION:

PlEase BXAMINE ......cviiiiiiiiie et (Name of student) who has been

selected to join this school for his/her fitness as a student in the following areas:-

L By SIght. .
2. HearINg. . et e
3. Specimens:

B) UIINE. ..t

D) Blood.....c.oiiiii

C)  SHO0L. .ottt
4o ASTMA. ..
5. TUDETCUIOSTS. . . e ettt et e e
6. Pregnancy (FOr GirlS)..........oooiiiiiiii e,
T.DIADELES ...

Q. HEPALItIS ...t
L0, OtherS. .o

MEDICAL CERTIFICATE:
( To be completed by Medical Doctor)

S OTRROPPI (Name of the Medical Doctor)
have examined the above and considered that he/she is fit/ not fit to be enrolled as a student.
SIGNATULE. ..ttt et

DeSIZNAtION. ...ttt

Official StamMP......oviii
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Orodha ya vitabu vinne vya kiingereza ambavyo ni mali ya mwanafunzi mwenyewe ili kuinua lugha ya

kiingereza kitaaluma
(i).REHEMA THE HOUSE GIRL
(if).KALULU THE HARE
(iii)).MABALA THE FARMER
(iv).HAWA THE BUS DRIVER

DOROTHY

FRANK WORTHINGTON
CHARD MABALA
RICHARD MABALA

Fail:Flat file ya kutunzia taarifa ya maendeleo ya mwanafunzi (atakaa nalo mwanafunzi mwenyewe)

Orodha ya vitabu vinne vya kiingereza ambavyo ni mali ya mwanafunzi mwenyewe ili kuinua lugha ya

kiingereza kitaaluma
(i).REHEMA THE HOUSE GIRL
(ii).KALULU THE HARE

(iii). MABALA THE FARMER
(iv).HAWA THE BUS DRIVER

DOROTHY

FRANK WORTHINGTON
CHARD MABALA
RICHARD MABALA

Fail:Flat file ya kutunzia taarifa ya maendeleo ya mwanafunzi (atakaa nalo mwanafunzi mwenyewe)

Orodha ya vitabu vinne vya kiingereza ambavyo ni mali ya mwanafunzi mwenyewe ili kuinua lugha ya

kiingereza kitaaluma
(i).REHEMA THE HOUSE GIRL
(ii).KALULU THE HARE
(iii)).MABALA THE FARMER
(iv).HAWA THE BUS DRIVER

DOROTHY

FRANK WORTHINGTON
CHARD MABALA
RICHARD MABALA

Fail:Flat file ya kutunzia taarifa ya maendeleo ya mwanafunzi (atakaa nalo mwanafunzi mwenyewe)

Orodha ya vitabu vinne vya kiingereza ambavyo ni mali ya mwanafunzi mwenyewe ili kuinua lugha ya

kiingereza kitaaluma
(i).REHEMA THE HOUSE GIRL
(i).KALULU THE HARE
(iii).MABALA THE FARMER
(iv).HAWA THE BUS DRIVER

DOROTHY

FRANK WORTHINGTON
CHARD MABALA
RICHARD MABALA

Fail:Flat file ya kutunzia taarifa ya maendeleo ya mwanafunzi (atakaa nalo mwanafunzi mwenyewe)

Orodha ya vitabu vinne vya kiingereza ambavyo ni mali ya mwanafunzi mwenyewe ili kuinua lugha ya

kiingereza kitaaluma
(i).REHEMA THE HOUSE GIRL
(i)).KALULU THE HARE
(iii).MABALA THE FARMER
(iv).HAWA THE BUS DRIVER

DOROTHY

FRANK WORTHINGTON
CHARD MABALA
RICHARD MABALA

Fail:Flat file ya kutunzia taarifa ya maendeleo ya mwanafunzi (atakaa nalo mwanafunzi mwenyewe)
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