

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI)
HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

Simu namba: +255713871467

Barua pepe:

lugurunisec2009@gmail.com



Shule ya Sekondari Luguruni
S.L.P 90543
UBUNGO

DAR ES SALAAM

KUMB.NA.LSS/UB/JI/FI/2023

JINA LA MWANAFUNZI.....

FOMU YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2023

Ninafuraha kukufahamisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Luguruni kwa mwaka wa masomo 2023. Nakupongeza kwa kuchagulia kwake, akumbuke kwamba hii ni bahati kubwa na ya pekee kwake.

Shule ya sekondari Luguruni ipo mkoa wa Dar es salam, manispaa ya Ubungo katika kata ya Kwembe. Shule ipo karibu na ofisi ya serikali ya mtaa wa kwembe, umbali wa kilometa 4.5 kutoka barabara kuu ya ubungo. Shule itafunguliwa tar. 09/01/2023. Hivyo mwanao anatakiwa kuripoti shuleni tarehe 09/01/2023. Baada ya mwezi mmoja nafasi hii ya mwanao, atapewa mtu mwingine mwenye sifa kama atashindwakufika shuleni.

Pamoja na barua hii nimeambatanisha fomu zifuatazo ili uzishughulikie haraka na kuzirejesha shuleni mapema iwezekanavyo au siku ya kuripoti shuleni.

- Fomu namba 1: Fomu ya kupima afya ya mwanafunzi
- Fomu namba 2: Fomu ya kukubali au kukata nafas ya kujiunga na kidato cha kwanza pamoja na kuzikubali sheria na kanuni zashule
- Fomu namba 3: taarifa za wanafunzi na taarifa za mzazi au mlezi

MAHITAJI MUHIMU YA KUJA NAYO HULENI

1. SARE YA SHULE.

WAVULANA: Shati jeupe la mikono mifupi lisilobana, suruali ya rangi ya yenye upana was m.18 chini na marinda mawili kila upande, soksi rangi nyeusi na viatu vyeusi visivyo na kisigino vya kufunga na kamba. Nywele fupi na sio kipala.

WASICHANA. Shati jeupe la mikono mifupi lisilobana, sketi ya rangi ya Yenye marinda matatu kilaupande, soksi rangi nyeupe na viatu vyeusi visivyo na kisigino (JUMA NA ROSE) nywele fupi sio kipala.

2. VIFAA MUHIMU

Vifuatavyo ni vifaa ambavyo lazima kila mwanafunzi awenavyo;

- a) Begi la kubebea madaftari
- b) Mkebe wa vifaa vya hisabati
- c) Madaftari 9 counter book(quire 3 au 4) na madaftari madogo tisa (Msomi) kwa ajili ya mazoezi
- d) Kalamu ya wino na risasi pamoja na rula.
- e) Kamusi (Dictionary) English to Swahili au English to English na mathematical four figure.
- f) Vitabu vya kujifunzia English ni ; Mabara the farmer, Hawa the bus driver, The magic garden na Kalulu the hare.

Zingatia: ***Sare za shule na vifaa vya kujifunzia ni jukumu lako mzazi, shuleni hatuuzi kifaa chochote. Hivyo mzazi unatakiwa kumnunulia mtoto wako na afike shule akiwa na mahitaji yake yote.***

AKSANTE

Karibu sana luguruni sekondari

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI)
HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

Simu namba: +255713871467

Barua pepe:
lugurunisec2009@gmail.com



Shule ya Sekondari Luguruni
S.L.P 90543
UBUNGO
DAR ES SALAAM

FOMU NAMBA 3: FOMU RASMI YA KUANDIKISHWA

TAARIFA ZA MWANAFUNZI

Jina la mwanafunzi.....
Uraia Dini
Tarehe ya kuzaliwa..... Mahali ulipozaliwa
Yatima/sio yatima/mzazi mmoja(kata isiyohusika)
Shule aliyomalizia darasa la saba Mwaka.....
Mkoa anaotoka Wilaya
Tarafa anayotoka..... Kata..... Mtaa
Jina la mwenyekiti wa mtaa..... simu
Michezo anayopenda

Picha ya
rangi ya
mwanafunzi

Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni za kweli, pia nathibitisha kuwa nitakuwa na tabia nzuri, mchapa kazi, pamoja na kuwa na bidii ya masomo.

Jina la mwanafunzi..... sahihi..... tarehe.....

TARIFA ZA WAZAZI/WALEZI

Jina la mzazi / Mlezi 1.....
Uraiasimu
Jina la mzazi au mlezi 2.....
Uraiasimu
Anwani kamili ya unapoishi mjini dar es salaam
Sehemu unayoishi; wilaya.....
Mtaakata

Picha ya rangi
ya mzazi/
mlezi 1

Picha ya rangi
ya mzazi/
mlezi 2

MAELEZO YA KIKAZI YA MZAZI / MLEZI

Jina la mwajiri na idara.....
Anuani
Namba ya simu
Kazi ya mzazi/ Mlezi

(mfano: Karani, Meneja, Mwalimu, Mfanyabiashara nk.)

Mimi mzazi/ Mlezi wa Ninaahidi kushirikiana na walimu pamoja na watumishi wote

wa shule ya sekondari Luguruni, katika kumlea mwanangu kwa muda wote atakapokuwa shuleni. Nitakuwa nafuatilia maendeleo ya mwanangu na kuchukua ripoti kila muhula kwa kuwa najua kufuatilia maendeleo ya mwanangu ni wajibu wangu na nisipofanya hivyo hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.

Nitaomba kujulishwa mara moja endapo mwanangu ameenda kinyume na sheria kanuni na taratibu za shule. Pia nitakuwa tayari mwanangu kupewa adhabu inayostahili kwa makosa atakayofanya.

Jina la mzazi/ mlezi sahihi tarehe.....

SHAHIDI:

Jina la mwenyekiti wa mtaa.....
Simusahihi muhuri

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI)
HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

Simu namba: +255713871467

Barua pepe:
lugurunisec2009@gmail.com



Shule ya Sekondari Luguruni
S.L.P 90543
UBUNGO
DAR ES SALAAM

FOMU NAMBA 1

From municipal
DirectorUbungo-
Dar es salaam

To the medical officer

RE: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION OF MR/MISS.....

Please examine the above named pupil and give us the report regarding his/her suitability for undertaking secondary school students

1. Pupil full name age
2. Blood
3. Stool
4. T.B Test
5. Syphilis test
6. Urine examination
7. Eye test
8. Chest test
9. Ears test
10. Spleen
11. Abdomen
12. Pregnancy (for girls only)

ANY ADDITIONAL INFORMATION: e.g physical defects or impairment, infection, family diseases etc

.....
.....
.....

Name of medical officer signature

Date official stamp