
HALMASHAURI YA 

www.ubungomc.go.tz 

MANISPAA YA UBUNGO



MFUMO WA TAUSI  Ingia kwenye Kivinjari (Browser) katika
kompyuta yako na kisha andika anuani
ifuatayo

Lorem ipsum



KUJISAJILI KATIKA MFUMO WA TAUSI 



KUJISAJILI KWA KUHAKIKI MASWALI YA 
NIDA 

•

•

•

•



KUJISAJILI KWA KUHAKIKI MASWALI YA NIDA… 



KUJISAJILI KWA KUHAKIKI MASWALI YA NIDA… 



KUJISAJILI KWA KUTUMIA OTP  

•
•

•



KUJISAJILI KWA KUTUMIA  OTP..

•

•



KUJISAJILI KWA KUTUMIA  OTP…



KUNGIA KWENYE MFUMO BAADA YA KUJISAJILI

•

•

•



KUINGIZA TAARIFA ZA TIN KATIKA MFUMO



KUINGIZA TAARIFA ZA TIN KATIKA MFUMO…



KUINGIZA TAARIFA ZA TIN KATIKA MFUMO…



KUINGIZA TAARIFA ZA TIN KATIKA MFUMO…



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI

www.ubungomc.go.tz

W



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…
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JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…

•

•
•
•

•
•

•
•
•



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…

•

•



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…

•

•

•



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…

•



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA 
MTANDAONI…

•



JINSI YA KUOMBA LESENI YA BIASHARA MTANDAONI…

Baada ya kuwasilisha maombi yako Maafisa watayaona maombi yako
na kufanya mambo yafuatayo:

• Ukaguzi wa nyaraka kama zipo sahihi
• Kuangalia usahihi katika ujazwaji wa fomu yako
• Baada ya kila kitu kukamilika na kukubaliwa, mfumo utakupa

kumbukumbu ya malipo “Control number” na utalipia kisha
utachapisha “Print” leseni yako katika mfumo.



JINSI YA KUPAKUA LESENI YA BIASHARA



JINSI YA KUPAKUA LESENI YA BIASHARA…



JINSI YA KUPAKUA LESENI YA BIASHARA…



TUPIGIE
DAWATI LA MFUMO TAUSI

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

+255 717 774 553
+255 718 412 241


