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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

Kumb. Na. AB.113/388/95 Tarehe: 14 Machi, 2023

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

kupitia kibali cha Ajira mbadala

chenye Kumb.Na. FA.170/374/01 “A"/140 cha tarehe 16 Februari, 2023 kilichotolewa
na Katibu Mkuu (UTUMISHI) anakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa Watanzania
wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi Nne (04) kama ilivyoanishwa katika Tangazo

hili, kwa sifa zifuatazo:-

1.0 MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il - NAFASI 1

1.1 SIFA:
e Awe amehitimu na kupata Cheti cha Kidato cha Nne wenye Stashahada

(Diploma) ya Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya Uhazili. Aidha, awe amefaulu
somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kingereza maneno 80 kwa dakika moja na
kupata program za kompyuta za ofisi kama vile: Word, Excel, Powerpoint,
internet, E-mail na Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na

Serikali.

1.2 KAZI NA MAJUKUMU

Kuchapa barua,taarifa na nyaraka za kawaida na siri.
Kupokea wageni na kuwasikiliza shida zao na kuwwaelekeza sehemu

wanapoweza kushughulikiwa.
Kutunza taarifa na kumbukumbu za matukio, miradi, wageni na tarehe za vikao,

safari za mkuu wake na ratiba za kazi nyingine.
Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya

kazi.
Kupokea majalada na kusambaza kwa Maofisa walio  katika

Idara/Kitengo/Sehemu husika.
Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali; na

Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.

1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Mwombaiji atakayefa
Daraja la Il atalipwa mshahara ngazi ya TGS C/1 kwa mwezi.

nikiwa kuajiriwa kwa cheo cha Mwandishi Mwendesha Ofisi
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1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il - NAFASI 3

2.1 SIFA:
« Awe amehitimu na kupata Chell cha Kidato cha Nnem

level 6) katika fani ya urasimu ramani (cartography) au
afya au masijala kutoka vyuo vinavyotambuliwa na serikali m

kompyuta.

2.2 KAZI NA MAJUKUMU
« Kuorodhesha barua zinazoingia masijala kwenye regista

« Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi

« Kusambaza majalada kwa Watendaji
e Kupokea majalada yanayorudi masijala toka kwa Watendaji

« Kutafuta kumbukumbu, nyaraka/ majarada yanayohitajika na Watendaji
e Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada yanapohifadhiwa

 Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi

wenye Stashahada (NTA
(geuinfnmatics). sharia,
wenye ujuzi wa

2.3 NGAZI YA MSHAHARA
« Mwombaji atakayefanikiwa kuajiriwa kwa cheo cha Msaidizi wa Kumbukumbu

Daraja la |l atalipwa mshahara ngazi ya TGS C/1 kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA
i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka 18-
45

i. \Waombajl wote waambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa.
il. Barua ya muombaiji ioneshe anuani anayolumia kwasasa pamoja na namba ya

simu ikiambatana na:

iv. Nakala za vyeti vya taaluma
v. Nakala ya vyeti vilivyothlbitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyetl vya

kidato cha nne na vyell vya kuhltimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa na
kazi husika.
vi. Maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anuanl na namba za
simu zinazopatikana na majina ya wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.
vii.  Picha mbili (2) za “Passport Slze" za hivl karibunl.
viii., Kitambulisho cha Taifa au namba ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA)

ix. Waombaiji waliowahi kupatikana na kosa )a jinal hatafikiliwa
x. ‘Testmonles”, "Provislonal Result’, “Statement of results" hati ya matokeo

ya Kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULT SLIPS

HAVITAKUBALIWA.
xi. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahaklkishe vyeli vyao vimehakikiwa na

kuidhinishwa na Mamlaka huslka(TCU, NECTA na NACTE)
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a kazi katika Utumishi wa Umma
kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi
wahusika watachukuliwa hatua za

xii. Waombaji waliostaafishwa/kuachishw
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama ana
xiii. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi,

kisheria.
xiv. Waombaji wenye sifa zaidi ya zilizotajwa hapo juu maombi yao hayat

afikiriwa.

yao kalika ofisi ya Mkurugenzi

Waombaji wenye sifa wanatakiwa kuwasilisha maombi
bi kupitia Posta kwa anuani

wa Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo au kutuma maom
ifuatayo:

Mkurugenzi wa Manispaa,
Manispaa ya Ubungo,
S.L.P 55068.

DAR ES SALAAM.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 29/03/2023 Saa 9:30 Alasiri

NB: Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Halmashauri
www.ubungomc.go.tz
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MKURUGENZI WA MANlSPA@\‘“

LP: ssui'u,n:r os Salaam,
www. ubungome.go.tz,

T Barua z0t0 ZHumwo kwa Mkum'gmzl wa Manispaa. Lugurunl Ellrihar: ya Mumguru S
Imu. 0222-926341, Nukushl: 0222- 92342, Tovutl;

Unaweza pla kuwasillana nasi kwa S
Barua pepoe; Info@ubungome.go.tz
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